சிறுமியிடம் பாலியல் சில்மிஷம் – மிட்டாய் கொடுத்த தாத்தா கைது

சிறுமியிடம் பாலியல் சில்மிஷம் – மிட்டாய் கொடுத்த தாத்தா கைது
Spread the love

சென்னை, திருவொற்றியூர் பகுதியில், பாசமாக பழகி, மிட்டாய் வாங்கி கொடுத்து, சிறுமிகளிடம் தொடர் பாலியல் தொல்லை கொடுத்து வந்த, தாத்தாவை போலீசார் கைது செய்து போக்சோவில் சட்டத்தில் சிறையில் அடைத்தனர்.

சென்னை அடுத்த எண்ணூர் பகுதியில் உள்ள சரஸ்வதி நகர், 9வது தெருவில் கணவனை விட்டு பிரிந்த பெண் 63 வயது தாத்தாவை நம்பி வந்து, அங்கு வசித்து வந்தன. அந்த பெண்ணிற்கு, 12 வயதில் மகள் உள்ளார். வீட்டு செலவு என அனைத்தையும், புஷ்பராஜ் பார்த்து வந்தார். அந்த 12 வயது சிறுமி புஷ்பராஜிடம், பாசமாக தாத்தா, தாத்தா என பழகி வந்ததார். ஆனால், புஷ்பராஜ், மிட்டாய் வாங்கி கொடுத்து, சிறுமிக்கு பாலியல் தொல்லை கொடுத்து வந்துள்ளார்.

சிறுமி அழுதுக்கொண்டே அவரின் தாயிடம் கூறியது அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியது. எனவே அந்த பெண், எண்ணூர் மகளிர் காவல் நிலையத்தில் புகார் கொடுத்ததுள்ளார். இந்நிலையில் போலீசார், வழக்கு பதிவு செய்து நடத்திய விசாரணையில், அங்குள்ள மேலும் 2 சிறுமிகளுக்கு புஷ்பராஜ் பாலியல் தொல்லை கொடுத்தது தெரியவந்தது, இதையடுத்து, தாத்தாவை போலீசார் போக்சோவில் கைது செய்து சிறையில் அடைத்தனர். மேலும் அவர் மீது வேறு எதும் வழக்குகள் உள்ளதா என விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

One thought on “சிறுமியிடம் பாலியல் சில்மிஷம் – மிட்டாய் கொடுத்த தாத்தா கைது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *